50,000 பட்டதாரிகள், டிப்ளோமாதாரிகள் நியமனம் முழுப் பட்டியல்

50,000 பட்டதாரிகள், டிப்ளோமாதாரிகள் நியமனம் முழுப் பட்டியல்-Unemployed Graduates Training Programme-Full-List
Covering Letter

(ஒவ்வொரு மாவட்ட பட்டியலும் தனித்தனியாக கீழே கொடுக்கப்பட்டுள்ளன)

No. District Selected List Pending List Rejected List
1 Colombo / කොළඹ / கொழும்பு DS wise name list
2 Gampaha / ගම්පහ / கம்பஹா DS wise name list
3 Kalutara / කළුතර / களுத்துறை DS wise name list
4 Kandy / මහනුවර / கண்டி DS wise name list
5 Matale / මාතලේ / மாத்தளை DS wise name list
6 Nuwera-Eliya / නුවරඑළිය / நுவரெலியா DS wise name list
7 Galle / ගාල්ල / காலி DS wise name list
8 Matara / මාතර / மாத்தறை DS wise name list
9 Hambanthota / හම්බන්තොට / அம்பாந்தோட்டை DS wise name list
10 Jaffna / යාපනය / யாழ்ப்பாணம் DS wise name list
11 Mannar / මන්නාරම / மன்னார் DS wise name list
12 Vauniya / වව්නියාව / வவுனியா DS wise name list
13 Mulathivu / මුලතිව් / முல்லைத்தீவு DS wise name list
14 Kilinochchi / කිළිනොච්චි / கிளிநொச்சி DS wise name list
15 Batticaloa / මඩකලපුව / மட்டக்களப்பு DS wise name list
16 Ampara / අම්පාර / அம்பாறை DS wise name list
17 Trincomalee / ත්‍රිකුණාමලය / திருகோணமலை DS wise name list
18 Kurunegala / කුරුණෑගල / குருணாகல் DS wise name list
19 Puttalam / පුත්තලම / புத்தளம் DS wise name list
20 Anuradhapura / අනුරාධපුර / அநுராதபுரம் DS wise name list
21 Polonnaruwa / පොළොන්නරුව / பொலன்னறுவை DS wise name list
22 Badulla / බදුල්ල / பதுளை DS wise name list
23 Monaragala / මොණරාගල / மொணராகலை DS wise name list
24 Rathnapura / රත්නපුර / இரத்தினபுரி DS wise name list
25 Kegalle / කෑගල්ල / கேகாலை DS wise name list
OVER AGE LIST FULL APPEAL LIST
No. Divisional Secratariat Selected List
1 Addalaichenai
2 Kalmunai South
3 Sammanthurai
4 Kalmunai North
5 Padiyathalawa
6 Saindamarudu
7 Dehiaththakandiya
8 Navithanveli
9 Akkaraipattu
10 Nindavur
11 Damana
12 Alayadivembu
13 Lahugala
14 Irakkamam
15 Karathivu
16 Uhana
17 Mahaoya
18 Pothuwil
19 Thirukkowil
20 Ampara
No. Divisional Secratariat Selected List
1 Manmunai South West (Paddippalai)
2 Manmunai North (Batticaloa)
3 Kaththankudy
4 Koralaipattu (Valaichenai)
5 Koralaipattu North (Vakarai)
6 Koralaipattu South (Kiran)
7 Koralaipattu Central
8 Koralaipattu West (Oddamavadi)
9 Eravur Town
10 Manmunaipattu (Areipattu)
11 Manmunai West (Vavunativu)
12 Manmunai South (Kaluwanchikudy)
13 Eravurpattu (Chenkalady)
14 Porativu Pattu (Vellavely)
No. Divisional Secratariat Selected List
1 Valikamam South (Uduvil)
2 Valikamam East (Kopay)
3 Nallur
4 Island North (Kayts)
5 Jaffna
6 Wadamarachchi East (Maruthankerny)
7 Wadamarachchi South West (Karaveddy)
8 Wadamarachchi North (Point-Pedro)
9 Karainagar
10 Valikamam South-West (Sandilipay)
11 Valikamam North (Tellipalai)
12 Thenmaradchi (Chavakachcheri)
13 Delft
14 Valikamam West (Chankanai)
15 Island South (Velanai)
No. Divisional Secratariat Selected List
1 Maritime Paththu
2 Puthukkudiyiruppu
3 Oddusudan
4 Thunukkai
5 Manthei East
6 Welioya
No. Divisional Secratariat Selected List
1 Karachchi
2 Kandawalai
3 Pachchilaipallai
4 Poonakary
No. Divisional Secratariat Selected List
1 Mannar Town
2 Nanattan
3 Manthai West
4 Madhu
5 Musali
No. Divisional Secratariat Selected List
1 Vavuniya South
2 Vavuniya North
3 Vengalacheddikulam
4 Vavuniya
No. Divisional Secratariat Selected List
1 Sri Jayewadhanepura Kotte
2 Moratuwa
3 Maharagama
4 Seethawaka
5 Dehiwala
6 Kolonnawa
7 Kesbewa
8 Homagama
9 Colombo
10 Thimbirigasyaya
11 Padukka
12 Ratmalana
13 Kaduwela
No. Divisional Secratariat Selected List
1 Doluwa
2 Gangawatakorale
3 Thumpane (Galagedara)
4 Pathahewaheta
5 Akurana
6 Kundasale
7 Udadumbara
8 Medadumbara
9 Pathadumbara
10 Udunuwara
11 Hatharaliyadda
12 Poojapitiya
13 Pasbage Korale
14 Harispattuwa
15 Panwila
16 Udapalatha - Gampola
17 Yatinuwara
18 Deltota
19 Ganga Ihala Korale
20 Minipe
No. Divisional Secratariat Selected List
1 Kinniya
2 Seruwila
3 Kuchchaweli
4 Kantale
5 Thambalagamuwa
6 Verugal (Echchalampattu)
7 Trinkomalee (Town & Gravets)
8 Padavisripura
9 Gomarankadawala
10 Muthur
No. Divisional Secratariat Selected List
1 Kothmale
2 Ambagamuwa
3 Walapane
4 Haguranketha
5 Nuwaraeliya (town)
No. Divisional Secratariat Selected List
1 Rideemaliyadda
2 Kandaketiya
3 Lunugala
4 Badulla
5 Bandarawela
6 Haputale
7 Soranathota
8 Meegahakiula
9 Passara
10 Ella
11 Welimada
12 Uva Paranagama
13 Haliela
14 Haldummulla
15 Mahiyanganaya
No. Divisional Secratariat Selected List
1 Anamaduwa
2 Arachchikattuwa
3 Chilaw / Halawatha
4 Dankotuwa
5 Kalpitiya
6 Karuwalagaswewa
7 Madampe
8 Mahakumbukkadawala
9 Mahawewa
10 Mundel
11 Nattandiya
12 Nawagaththegama
13 Pallama
14 Puttalam
15 Wanathavilluwa
16 Wennappuwa
No. Divisional Secratariat Selected List
1 Kelaniya
2 Dompe
3 Gampaha
4 Minuwangoda
5 Ja-Ela
6 Negombo
7 Biyagama
8 Divulapitiya
9 Wattala
10 Attanagalla
11 Katana
12 Meerigama
13 Mahara
No. Divisional Secratariat Selected List
1 Malimbada
2 Welipitiya
3 Dikwella
4 Kirinda - Puhulwella
5 Matara
6 Akuressa
7 Kamburupitiya
8 Weligama
9 Devinuwara
10 Pitabeddara
11 Athuraliya
12 Hakmana
13 Thihagoda
14 Mulatiyana
15 Kotapola
16 Pasgoda
No. Divisional Secratariat Selected List
1 Beruwala
2 Millaniya
3 Bandaragama
4 Baduraliya (Palindanuwara)
5 Madurawala
6 Ingiriya
7 Dodangoda
8 Kalutara
9 Walallawita
10 Mathugama
11 Panadura
12 Horana
13 Agalawatta
14 Bulathsinhala
No. Divisional Secratariat Selected List
1 Ambanpola
2 Kotawehera
3 Bingiriya
4 Weerambugedara
5 Alawwa
6 Kuliyapitiya East
7 Udubaddawa
8 Mawathagama
9 Mallawapitiya
10 Rasnayakapura
11 Bamunakotuwa
12 Ridigama
13 Ganewatta
14 Mahawa
15 Nikaweratiya
16 Pannala
17 Maspotha
18 Ibbagamuwa
19 Wariyapola
20 Panduwasnuwara East (Katupotha)
21 Polgahawela
22 Kobeigane
23 Ehetuwewa
24 Panduwasnuwara West (Hettipola)
25 Kurunagala
26 Polpithigama
27 Narammala
28 Giribawa
29 Galgamuwa
30 Kuliyapitiya West
No. Divisional Secratariat Selected List
1 Galewela
2 Matale
3 Yatawatta
4 Wilgamuwa
5 Rathtota
6 Ambangaga Korale
7 Dambulla
8 Pallepola
9 Ukuwela
10 Naula
11 Laggala - Pallegama
No. Divisional Secratariat Selected List
1 Beliatta
2 Katuwana
3 Sooriyawewa
4 Tangalle
5 Ambalantota
6 Okewela
7 Hambantota
8 Lunugamwehera
9 Tissamaharamaya
10 Angunakolapelessa
11 Walasmulla
12 Weeraketiya
No. Divisional Secratariat Selected List
1 Imaduwa
2 Bope-Poddala
3 Neluwa
4 Nagoda
5 Gonapinuwala
6 Thawalama
7 Welivitiya-Divithura
8 Baddegama
9 Balapitiya
10 Galle - Four Gravets
11 Ambalangoda
12 Akmeemana
13 Bentota
14 Elpitiya
15 Niyagama
16 Yakkalamulla
17 Habaraduwa
18 Hikkaduwa
19 Karandeniya
No. Divisional Secratariat Selected List
1 Ayagama
2 Balangoda
3 Eheliyagoda
4 Elapatha
5 Embilipitiya
6 Godakawela
7 Imbulpe
8 Kahawatta
9 Kalawana
10 Kiriella
11 Kolonna
12 Kuruwita
13 Niwithigala
14 Opanayaka
15 Pelmadulla
16 Ratnapura
17 Weligepola
No. Divisional Secratariat Selected List
1 Padaviya
2 Palagala
3 Mihinthale
4 Nachchaduwa
5 Thalawa
6 Mahawilachchiya
7 Medawachchiya
8 Ipalogama
9 Thirappane
10 Rajanganaya
11 Palugaswewa
12 Kekirawa
13 Rambewa
14 Kebithigollewa
15 Thambutthegama
16 Nuwaragam Palatha East
17 Nochchiyagama
18 Horowpothana
19 Galnewa
20 Galenbindunuwewa
21 Nuwaragam Palatha Central
22 Kahatagasdigiliya
No. Divisional Secratariat Selected List
1 Hingurakgoda
2 Dimbulagala
3 Welikanda
4 Thamankaduwa
5 Elahera
6 Madirigiriya
7 Lankapura
No. Divisional Secratariat Selected List
1 Badalkumbura
2 Wellawaya
3 Monaragala
4 Thanamalwila
5 Madulla
6 Sewanagala
7 Buththala
8 Siyambalanduwa
9 Bibile
10 Kataragama
11 Medagama
No. Divisional Secratariat Selected List
1 Deraniyagala
2 Kegalle
3 Mawanella
4 Galigamuwa
5 Warakapola
6 Yatiyantota
7 Aranayake
8 Rambukkana
9 Bulathkohupitiya
10 Dehiowita
11 Ruwanwella
අංක 19/2003/105/036-I හා 2019.07.23 දිනැති අමාත්‍ය මණ්ඩල සංදේශයට ලද තීරණය ප්‍රකාරව, ජාතික ප්‍රතිපත්ති, ආර්ථික කටයුතු, නැවත පදිංචි කිරීම් හා පුනරුත්ථාපන, උතුරු පළාත් සංවර්ධන සහ යෞවන කටයුතු අමාත්‍යාංශය යටතේ 2019 වසරේ උපාධිධාරීන් බඳවා ගැනීමේ සම්මුඛ පරීක්ෂණවලදී සිදුවූ තාක්ෂණික දෝෂ මත පත්වීම් ලබාදීමට නොහැකි වූ සහ අයදුම්පත්‍ර භාරගන්නා අවසාන දිනය වන විට වයස අවුරුදු 35ට වැඩි නමුත් 45 සම්පූර්ණ නොවූ උපාධිධාරීන් සම්බන්ධයෙන් 2020.02.27 දින රැස්වූ අමාත්‍ය මණ්ඩලය විසින් ගත් තීරණයට අදාළව එම උපාධිධාරීන්ගේ නාමලේඛනය.
19/2003/105/036-I ஆம் இலக்க 2019.07.23 ஆம் திகதிய அமைச்சரவை விஞ்ஞாபனத்துக்கு கிடைத்த தீர்மானத்தின்படி தேசிய கொள்கைகள் பொருளாதார விவகாரங்கள், மீள் குடியேற்றம் மற்றும் புனர்வாழ்வு வடமாகாண அபிவிருத்தி மற்றும் இளைஞர் விவகாரங்கள் அமைச்சின் கீழ் 2019 ஆம் ஆண்டில் பட்டதாரிகளை ஆட்சேர்ப்புச் செய்யும் நேர்முகப்பரீட்சையில் ஏற்பட்ட தொழில்நுட்ப கோளாறுகளினால் நியமனங்கள் வழங்கமுடியாது போன மற்றும் விண்ணப்பப்பத்திரங்களை ஏற்கும் கடைசித் திகதியாகும் போது 35 வயதுக்கு மேற்பட்ட எனினும் 45 வயதினை பூர்த்தி செய்யாத பட்டதாரிகள் தொடர்பில் 2020.02.27 ஆம் திகதி கூடிய அமைச்சரவையினால் எடுக்கப்பட்ட தீர்மானத்திற்கு இணங்க அந்தப் பட்டதாரிகளின் பெயர்ப்பட்டியல்.
The list of names of the graduates, respective to the decision taken by the Cabinet of Ministers at 27.02.2020, to whom appointments could not be granted due to technical errors arisen at the interviews held in 2019 as per the cabinet decision no 19/2003/105/036-I dated 23.07.2019 for recruitment of graduates under the Ministry of National Policies, Economic Affairs, Resettlements and Rehabilitation, Northern Province Development and Youth Affairs and the list of names of graduates who have exceeded 35 years but not completed 45 years of age as at the closing date of application.

 


Add new comment

Or log in with...